Tôn sàn 3 sóng H50 - W1000
Ưu điểm
Vật liệu thân thiện
Bền bỉ với thời gian
Chất lượng cao
Chịu lực tốt
Tiết kiệm chi phí
Chính sách
Bảo hành công trình
Gia công chuẩn xác
Vận tải an toàn
Chia sẻ
Mô tả
Sàn Deck H50W1000
Là tấm tôn phẳng mạ kẽm (hoặc thép đen) có khổ phẳng từ 1200÷1250mm được cán định hình thành dạng 3 sóng cao 50mm và rộng hiệu dụng 1000mm được dùng để thay Cospha khi đổ bê tông. Trên bề mặt Sàn Deck có các gân dài dọc tấm để tăng cứng cho tấm sàn và nhiều hạt nhám trên bề mặt để tăng cứng bề mặt và tăng độ bám dính của bê tông lên tấm Sàn Deck.